Það er mikil tilhlökkun fyrir næstu keppni í Suðurlandsdeildinni – Parafimi Toyota Selfossi. Liðin hafa æft sig af kappi fyrir þessa nýju keppnisgrein og býður parafimin uppá það að við fáum að sjá fjölbreyttar útfærslur á sýningum.

Keppni hefst kl 18:00

Aðgangseyrir 1.000 kr

Frítt inn fyrir 14 ára og yngri

Sjáumst í Rangárhöllinni!

Ráslisti

Parafimi Toyota Selfossi – Suðurlandsdeildin – 14. febrúar 2017

 
Hópur Knapi Lið Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 Jón Páll Sveinsson Hjarðartún Sesar frá Lönguskák Jarpur/milli-einlitt 6 Geysir
1 Bjarni Elvar Pétursson Hjarðartún Salka frá Hofsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Sörli
2 Hallgrímur Birkisson Hlökk ehf Bóas frá Skúfslæk Brúnn/milli- einlitt 11 Geysir
2 Ragnheiður Hallgrímsdóttir Hlökk ehf Hríma frá Meiri-Tungu 3 Grár/brúnn-einlitt 7 Geysir
3 Alma Gulla Matthíasdóttir VÍKINGarnir Neisti frá Strandarhjáleigu Rauður/milli-stjörnótt 8 Geysir
3 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir VÍKINGarnir Tvistur frá Hveragerði Jarpur/milli-stjörnótt 10 Sprettur
4 Hjörtur Magnússon Þverholt/Pula Þjóð frá Þverá II Jarpur/milli-einlitt 7 Skagfirðingur
4 Elín Hrönn Sigurðardóttir Þverholt/Pula Harpa-Sjöfn frá Þverá II Brúnn/milli- einlitt 9 Geysir
5 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Kvistir Lottó frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt 7 Faxi
5 Guðbjörn Tryggvason Kvisir Irpa frá Feti Móálótt/ljós- einlitt 6 Sleipnir
6 Svanhildur Hall Húsasmiðjan Styrkur frá Kjarri Móálóttur/milli- einlitt 11 Geysir
6 Katrín Sigurðardóttir Húsasmiðjan Yldís frá Hafnarfirði Grár/brúnn einlitt 8 Geysir
7 Hlynur Guðmundsson Ice Wear Magni frá Hólum Móálóttur/dökk- einlitt 11 Hornfirðingur
7 Hjördís Rut Jónsdóttir Ice Wear Hárekur frá Hafsteinsstöðum Rau/milli- tvístj glófext 12 Sindri
8 Lena Zielinski Krappi ehf Prinsinn frá Efra-Hvoli Rauður/milli- skjótt 9 Geysir
8 Lea Schell Krappi ehf Eyvör frá Efra-Hvoli Rauður/milli- skjótt 7 Geysir
9 John Sigurjónsson Heimahagi Brimrún frá Gullbringu Rauður/milli- einlitt 5 Fákur
9 Sigurður Helgi Ólafsson Heimahagi Hásteinn frá Hrafnkelsstöðum Rauður/milli- blesótt 8 Sprettur
10 Marjolijn Tiepen Árbæjarhjáleiga/Herríðarhóll Vígar frá Skarði Móálóttur/milli- stjörnótt 20 Geysir
10 Sigurlín F Arnarsdóttir Árbæjarhjáleiga/Herríðarhóll Reykur frá Herríðarhóli Grár/brúnn einlitt 11 Geysir
11 Ásmundur Ernir Snorrason Hemla/Hrímnir/Strandarhöfuð Sóley frá Efri-Hömrum Bleikur/fífil/kolóttur skjótt 9 Máni
11 Matthías Elmar Tómasson Hemla/Hrímnir/Strandarhöfuð Austri frá Svanavatni Jarpur/rauð- einlitt 7 Geysir
12 Ingunn Birna Ingólfsdóttir Kálfholt Þryma frá Ólafsvöllum Rauður/milli- einlitt 7 Geysir
12 Eyrún Jónasdóttir Kálfholt Freyr frá Ytri-Skógum Brúnn/milli- stjörnótt 15 Geysir
13 Auðunn Kristjánsson Hjarðartún Kolbakur frá Laugabakka Brúnn/milli- einlitt 12 Geysir
13 Kristín Heimisdóttir Hjarðartún Vísir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt 20 Sörli
14 Ólöf Rún Guðmundsdóttir Hlökk ehf Heimir frá Ásgeirsbrekku Jarpur/rauð- skjótt 9 Máni
14 Heiðdís Arna Ingvarsdóttir Hlökk ehf Glúmur frá Vakurstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 6 Geysir
15 Guðmunudur Baldvinsson VÍKINGarnir Þór frá Bakkakoti Bleikur/álóttur skjótt 7 Geysir
15 Janita Fromm VÍKINGarnir Náttfari frá Bakkakoti Brúnn/milli- einlitt 9 Geysir
16 Jóhann Kristinn Ragnarsson Þverholt/Pula Sproti frá Sauðholti 2 Rauður/sót- einlitt 10 Sprettur
16 Lisbeth Sæmundsson Þverholt/Pula Klakkur frá Blesastöðum 2A Brúnn/milli- einlitt 14 Geysir
17 Sæmundur Sæmundsson Kvistir Austri frá Úlfsstöðum Brúnn/mó- einlitt 8 Freyfaxi
17 Hlynur Pálsson Kvisir Drottning frá Reykjavík Rauður/milli- skjótt 9 Fákur
18 Ólafur Þórisson Húsasmiðjan Enja frá Miðkoti Jarpur/rauð- einlitt 7 Geysir
18 Sarah Maagard Nielsen Húsasmiðjan Kátur frá Þúfu í Landeyjum Jarpur/milli- einlitt 11 Geysir
19 Kristín Lárusdóttir Ice Wear Aðgát frá Víðivöllum fremri Brúnn/milli- einlitt 9 Kópur
19 Guðbrandur Magnússon Ice Wear Straumur frá Valþjófsstað 2 Brúnn/milli- einlitt 9 Kópur
20 Sigurður Sigurðarson Krappi ehf Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr. stjörnótt 15 Geysir
20 Benjamín Sandur Ingólfsson Krappi ehf Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt 15 Fákur
21 Guðmar Þór Pétursson Heimahagi Brenna frá Blönduósi Rauður/milli- einlitt 7 Hörður
21 Halldór Gunnar Victorsson Heimahagi Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur
22 Hekla Katharína Kristinsdóttir Árbæjarhjáleiga/Herríðarhóll Hanna frá Herríðarhóli Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Geysir
22 Renate Hannemann Árbæjarhjáleiga/Herríðarhóll Gáta frá Herríðarhóli Rauður/milli- einlitt 12 Geysir
23 Vignir Siggeirsson Hemla/Hrímnir/Strandarhöfuð Hátíð frá Hemlu II Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir
23 Katrín Diljá Vignisdóttir Hemla/Hrímnir/Strandarhöfuð Katla frá Hemlu II Rauður/milli- einlitt 5 Geysir
24 Ísleifur Jónasson Kálfholt Prins frá Hellu Rauður/milli- einlitt glófext 8 Geysir
24 Steingrímur Jónsson Kálfholt Púki frá Kálfholti Rauður/milli- einlitt 9 Geysir